Danh sách các trường tại New Zealand

Danh sách các trường ĐH tại New Zealand

STT TRƯỜNG   WEBSITE
1 University of canterbury   https://www.canterbury.ac.nz
2 The University of Auckland   https://www.auckland.ac.nz
3 Massey University   https://www.massey.ac.nz
4 Otago University   https://www.otago.ac.nz
5 Lincoln University   http://www.lincoln.ac.nz
6 Auckland University of Technology (AUT)   https://www.aut.ac.nz
7 Victoria University of Wellington   https://www.victoria.ac.nz
8 The University of Waikato   https://www.waikato.ac.nz

Danh sách các học viện tại NewZealand

STT TRƯỜNG   WEBSITE
1 Ara Institute of Canterbury (ARA)   https://www.ara.ac.nz
2 Eastern Institute of Technology (Te Aho a Māui) (EIT)   https://www.eit.ac.nz
3 Manukau Institute of Technology   https://www.manukau.ac.nz
4 Nelson Marlborough Institute of Technology (NMIT)   https://www.nmit.ac.nz
5 Northland Polytechnic (NorthTec)   http://www.northland.ac.nz
6 Otago Polytechnic   http://www.otagopolytechnic.ac.nz
7 Southern Institute of Technology (SIT)   https://www.sit.ac.nz
8 Tai Poutini Polytechnic   https://www.tpp.ac.nz
9 The Open Polytechnic of New Zealand   https://www.openpolytechnic.ac.nz
10 Unitec New Zealand   https://www.unitec.ac.nz
11 Universal College of Learning (UCOL)   http://www.ucol.ac.nz
12 Toi Ohomai Institute of Technology   https://toiohomai.ac.nz
13 Waikato Institute of Technology (Wintec)   https://www.wintec.ac.nz
14 Wellington Institute of Technology (Weltec)   https://www.weltec.ac.nz
15 Western Institute of Technology at Taranaki (WITT)   https://www.witt.ac.nz
16 Whitireia Community Polytechnic   https://www.whitireia.ac.nz

Danh sách các trường THPT tại New Zealand

STT TRƯỜNG   WEBSITE
1 St. Hilda's Collegiate School   http://www.shcs.school.nz
2 Napier Boys' High School   http://www.nbhs.school.nz
3 Macleans College   https://www.macleans.school.nz
4 Wellington East Girls' College   https://www.wegc.school.nz
5 Timaru Boys' High School   https://timaruboys.school.nz
6 Avonside Girls' High School   https://www.avonside.school.nz
7 Mount Albert Grammar School   https://www.mags.school.nz
8 Kristin School   https://www.kristin.school.nz
9 Auckland Grammar School   https://www.ags.school.nz
10 Takapuna Grammar School   https://takapuna.school.nz
11 Massey High School   https://www.masseyhigh.school.nz
12 Northcote College   https://www.northcote.school.nz
13 Horowhenua College   http://horowhenua.school.nz
14 Wellington Girls' College   https://wgc.school.nz
15 Queen Margaret College   https://www.qmc.school.nz
16 Albany Junior High School Board   http://www.ajhs.school.nz
17 Westlake Girls High School   https://www.westlakegirls.school.nz
18 Sacred Heart College   https://sacredheart.school.nz
19 Lynfield College   https://www.lynfield.school.nz
20 Rangitoto College   https://www.rangitoto.school.nz
21 Otago Girls' High School   https://www.otagogirls.school.nz
22 Freyberg High School   http://freyberg.ac.nz
23 Glendowie Primary School   https://www.glendowie.school.nz
24 Wanganui Collegiate School   https://www.collegiate.school.nz
25 Epsom Girls Grammar School   https://www.eggs.school.nz
26 Pakuranga College   https://www.pakuranga.school.nz
27 Botany Downs Secondary College   http://www.bdsc.school.nz
28 Hillcrest High School   http://www.hillcrest-high.school.nz
29 Campbells Bay School   http://campbellsbay.school.nz
30 Papanui High School   https://www.papanui.school.nz

 

Lịch hội thảo
Hội thảo du học Ai-Len (Ireland) - Hồ Chí Minh

Bắt đầu: 09h00 Thứ 7 ngày 23/11/2019

Địa điểm: Tại văn phòng BLUESEA HCM: số 42 Nguyễn Bỉnh Khiêm, Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

Hội thảo du học THPT tại Canada – Hồ Chí Minh

Bắt đầu: 9:00 Thứ bảy ngày 30/11/2019

Địa điểm: Tại văn phòng BLUESEA HCM: số 42 Nguyễn Bỉnh Khiêm, Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

Hội thảo du học THPT tại Canada – Đà Nẵng

Bắt đầu: 15:00 Thứ năm ngày 28/11/2019

Địa điểm: Tại văn phòng BLUESEA Đà Nẵng: số 153 Đống Đa, Q.Hải Châu, Đà Nẵng

Hội thảo du học THPT tại Canada – Hà Nội

Bắt đầu: 18:00 Thứ 6 ngày 29/11/2019

Địa điểm: Tại văn phòng BLUESEA Hà Nội: số 15 Vạn Phúc, Ba Đình, Hà Nội

Hội thảo săn học bổng du học Canada - Đà Nẵng

Bắt đầu: 9:00 AM thứ 7, ngày 23/11

Địa điểm: Tại văn phòng BLUESEA Đà Nẵng: số 153 Đống Đa, Q.Hải Châu, Đà Nẵng

Học bổng du học

CÔNG TY TNHH GIÁO DỤC BLUESEA

Miền Bắc: 15 Vạn Phúc, Q.Ba Đình, Hà Nội.
Điện thoại : 090 157 45 45 | (024) 38555777
Giấy Phép Tư Vấn Du Học Số: 3870/GCN-SGDĐT

Miền Trung: 153 Đống Đa, Q.Hải Châu, Đà Nắng.
Điện thoại : 0901584545 | (0236) 3777555

Miền Nam: 42 Nguyễn Bỉnh Khiêm, Q.1, HCM.
Điện thoại : 0901 83 85 86 | (028) 54 39 9999
Giấy Phép Tư Vấn Du Học Số: 311/GDĐT-TC

E-mail: info@bluesea.edu.vn

Nhận thông tin tư vấn

ĐĂNG KÝ

Copyright © BLUESEA Group. All rights reserved